ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് നടത്തി

പാലക്കാട്: പാലക്കാട് ടൗൺ സൗത്ത് ജനമൈത്രി പോലീസും പാലക്കാട് സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്കും സംയുക്തമായി ജില്ലാതല ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവത്ക്കരണ ക്ലാസ്സ് നൂറണി ശാരദ കല്യാണ മണ്ഡപത്തിൽ വെച്ച് സംഘടിപ്പിച്ചു. സമൂഹത്തിൽ , പ്രത്യേകിച്ച് വിദ്യാർത്ഥികളിൽ വർദ്ധിച്ചു വരുന്ന ലഹരി ഉപയോഗത്തിന് കടിഞ്ഞാൺ ഇടുന്നത് ലക്ഷ്യമാക്കി കേരളാ പോലീസ് നടപ്പിലാക്കി വരുന്ന പദ്ധതിയാണ് “യോദ്ധാവ് “. ലഹരി പദാർത്ഥങ്ങളുടെ വില്പന, ഉപയോഗം എന്നിവ ശ്രദ്ധയിൽപെട്ടാൽ യോദ്ധാവിന്റെ നമ്പറായ 9995966666 എന്നതിലേക്ക് വാട്സ് ആപ്പ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ജില്ലയിലെ മുഴുവൻ സ്കൂളുകളിലും കോളേജുകളിലും ആന്റി നർക്കോട്ടിക് ക്ലബ്ബ് രൂപവത്ക്കരിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഈ പദ്ധതിയുടെ പ്രവർത്തനം. സ്കൂൾ / കോളേജ് പ്രധാന അദ്ധ്യാപകൻ/പ്രിൻസിപ്പാൾ ചെയർമാനും പിടിഎ പ്രസിഡന്റ് വൈസ് ചെയർമാനും സമർത്ഥനായ ഒരു അദ്ധ്യാപകൻ കോർഡിനേറ്റർ അഥവാ യോദ്ധാവായും ബന്ധപ്പെട്ട പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ എസ്എച്ച് ഒ കൺവീനറും പിടിഎ മെമ്പർമാരും മാതൃക ആക്കാവുന്ന നാല് വിദ്യാർത്ഥികളും ഉപ്പെടുന്നതാണ് ആന്റി നാർകോട്ടിക് ക്ലബ്ബ് . ടൗൺ സൗത്ത് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിലെ വിവിധ സ്കൂളുകളിലേയും കോളേജുകളിലേയും എ എൻ സി അംഗങ്ങളും , വിദ്യാർത്ഥികളും മറ്റ് ആർട്സ് & സ്പോർട്സ് ക്ലബ്ബുകളിലെ അംഗങ്ങൾ, പൊതുജനങ്ങൾ എന്നിവർ പങ്കെടുത്ത ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവത്ക്കരണ ക്ലാസിന്റെ ജില്ലാ തല ഔപചാരിക ഉദ്ഘാടനം പാലക്കാട് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി .ആർ. വിശ്വനാഥ് ഐപിഎസ് നിർവഹിച്ചു. ടൗൺ സൗത്ത് എസ് എച്ച് ഒ . ടി. ഷിജു എബ്രഹാം സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. പാലക്കാട് ഡിവൈഎസ്പി . വി.കെ. രാജു അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച ഈ ചടങ്ങിൽ ജില്ലാ ജനമൈത്രി നോഡൽ ഓഫീസറും നാർക്കോട്ടിക് സെൽ ഡിവൈഎസ്പി യുമായ .എം. അനിൽകുമാർ , സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ.ആർ.രമേഷ് എന്നിവർ ബോധവത്ക്കരണ ക്ലാസ്സ് എടുത്തു. സബ്ബ് ഇൻസ്പെക്ടർമാരായ വി. ഹേമലത, അജാസുദ്ദീൻ .എം., സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് .സി. ബാലൻ , പ്രൈം കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പാൾ ഡോ: ഗൗരിശങ്കർ , കണ്ണാടി എച്ച് എസ് എസ് പ്രിൻസിപ്പാൾ . ജീജ എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. ജനമൈത്രി ബീറ്റ് ഓഫീസറായ. കെ.സുധീർ ചടങ്ങിൽ നന്ദി പറഞ്ഞു. നൂറണി ഗ്രാമ സമുദായം ഓഡിറ്റർ കെ.വി. വാസുദേവൻ, എസ് ഐ. സുരേഷ്, ബീറ്റ് ഓഫീസർ സുമതിക്കുട്ടി അമ്മ, സൗത്ത് പോലീസ് സേനാംഗങ്ങൾ എന്നിവർ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു