ട്രെയിനിൽ കടത്തികൊണ്ട് വന്ന കുഴൽ പണം പിടികൂടി

മലമ്പുഴ: രേഖകൾ ഇല്ലാതെ ട്രെയിനിൽ കടത്തികൊണ്ട് വന്ന
63,50000 /-രൂപയുടെ ഇന്ത്യൻ കറൻസിയും 50000/ രൂപ വില മതിക്കുന്ന യു.കെ.- പൗണ്ടു മായി രണ്ടുപേരെ പാലക്കാട്‌ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് ആർ പി എഫ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട വെട്ടിക്കൽ വീട്ടിൽ പരീത ഖാൻ മകൻ നജീബ് 57 വയസ്, കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട നടക്കൽ ദേശത്ത്, കണ്ടത്തിൽ വീട്ടിൽ മുഹമ്മദ് കുട്ടി മകൻ.സവാദ് 47 വയസ് എന്നിവരെ ആണ് റെയിൽവേ പോലീസ്അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് .കാരയ്ക്കൽ – എറണാകുളം. ടീ ഗാർഡൻ എക്സ്പ്രസിൽ..തൃശ്ശനാപള്ളിയിൽ നിന്നും ആലുവയിലേക്ക് റിസർവേഷൻ കമ്പാർട്ട്മെന്റിൽ യാത്ര ചെയ്ത ഇവരുടെകൈവശം ഉണ്ടായിരുന്ന ബാഗിൽ ബുക്ക്‌ പോലെ തോന്നിക്കുന്ന രീതിയിൽ പ്രത്യേകം പാക്ക് ചെയ്തു ടേയ്പ്പ് ചുറ്റി പേപ്പറിൽ പൊതിഞ്ഞു ഒളിപ്പിച്ച നിലയിൽ ആയിരിന്നു പണം സൂക്ഷിച്ചിരുന്നത്.

പണം കൈവശം വയ്ക്കാനുള്ള യാതൊരു വിധ രേഖകളും ഇവരുടെ കൈവശം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല പിടിച്ചെടുത്ത പണവും പ്രതികളെയും തുടർ അന്വോഷണത്തിനായി ഇൻകംടാക്സ് ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ വിംഗ് അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ പാലക്കാടിനു കൈമാറി പാലക്കാട്‌ ആർ പി എഫ് കമാണ്ഡന്റ്അനിൽ കുമാർ നായർക്ക് ലഭിച്ച രഹസ്യ വിവരത്തെ തുടർന്ന് ആർ പി എഫ് സി.കെ. സൂരജ് എസ് കുമാർ. എസ് ഐ. യു, രമേഷ് അസിസ്റ്റന്റ് സബ് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മാരായ സജി
അഗസ്സിൻ, ഷാജുകുമാർ, മനോജ്‌, കോൺസ്റ്റബിൾ.പ്രജീഷ് വനിതാ കോൺസ്റ്റബിൾ വീണാ ഗണേഷ് എന്നിവർ ആണ് പരിശോധന സംഘത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്.